Hóa Ra Ta Là Tu Tiên Đại Nhân

Wiki Truyện: Hóa Ra Ta Là Tu Tiên Đại Nhân

原来我是修仙大佬

← Quay về trang truyện

Nhân vật

person

Lý Niệm Phàm

李念凡

Tên gốc 李念凡
Quan hệ
Đại Hắc
Thú nuôi

Một người xuyên không, vốn nghĩ mình có hệ thống sẽ trở thành bậc kỳ tài, nhưng hóa ra chỉ học được các kiến thức thế tục như thơ ca, hội họa, toán học. Hiện sống ẩn dật tại một ngọn núi, cố gắng để làm một người bình thường.

person

Đại Hắc

大黑

Tên gốc 大黑
Quan hệ
Lý Niệm Phàm
Chủ nhân

Một con chó đen được Lý Niệm Phàm cứu và nuôi dưỡng, có linh tính rất cao, thường xuyên chăm chú quan sát chủ nhân vẽ tranh hoặc đàn hát.

person

Bạch y thiếu nữ

白裙少女

Tên gốc 白裙少女
Quan hệ
Nha hoàn
Chủ tớ

Một công chúa đang bỏ trốn vì không muốn gả cho Đoan Mộc Ly, sở hữu tu vi gần đạt đến Trúc Cơ kỳ, có tính cách bướng bỉnh và hiếu kỳ.

person

Nha hoàn

丫鬟

Tên gốc 丫鬟
Quan hệ
Bạch y thiếu nữ
Chủ tớ

Người hầu đi theo hộ tống Bạch y thiếu nữ, luôn lo sợ về sự an nguy của công chúa và các quy tắc cung đình.

person

Tiểu Bạch

小白

Tên gốc 小白
Quan hệ
Lý Niệm Phàm
Chủ tớ

Quản gia của Lý Niệm Phàm, có hình dạng như một con người máy với trí tuệ nhân tạo cao cấp. Các tu tiên giả thường nhầm lẫn nó là một loại khí linh cấp cao vì sự linh hoạt và khả năng giao tiếp của nó.

help Câu hỏi thường gặp về truyện

Nhân vật chính của truyện Hóa Ra Ta Là Tu Tiên Đại Nhân là ai?

Lý Niệm Phàm: Một người xuyên không, vốn nghĩ mình có hệ thống sẽ trở thành bậc kỳ tài, nhưng hóa ra chỉ học được các kiến thức thế tục như thơ ca, hội họa, toán học. Hiện sống ẩn dật tại một ngọn núi, cố gắng để làm một người bình thường.

Truyện Hóa Ra Ta Là Tu Tiên Đại Nhân có bao nhiêu nhân vật?

Truyện có 5 nhân vật được ghi nhận trong Wiki.

Bối cảnh truyện Hóa Ra Ta Là Tu Tiên Đại Nhân diễn ra ở đâu?

Các địa danh xuất hiện trong Hóa Ra Ta Là Tu Tiên Đại Nhân bao gồm: Tứ Hợp Viện.