Pháo Hôi Gả Cho Nàng Tiên Sinh Tạ

Wiki Truyện: Pháo Hôi Gả Cho Nàng Tiên Sinh Tạ

炮灰嫁给了她的谢先生

← Quay về trang truyện

Nhân vật

person

Mạc Ương Ương

莫鸯鸯

Tên gốc 莫鸯鸯
Quan hệ
Hà Thi Tuyền
Thiên kim thật giả

Nữ chính mắc bệnh hiểm nghèo, vừa bị đuổi khỏi nhà họ Mạc.

person

Hà Thi Tuyền

何诗旋

Tên gốc 何诗旋

Thiên kim thật sự của nhà họ Mạc, người thay thế vị trí của Mạc Ương Ương.

person

Tiền Vi Ni

田薇妮

Tên gốc 田薇妮
Quan hệ
Mạc Ương Ương
Kẻ bắt nạt
Hà Thi Tuyền
Đồng minh

Tay sai của Hà Thi Tuyền, kẻ chuyên ức hiếp Mạc Ương Ương.

help Câu hỏi thường gặp về truyện

Nhân vật chính của truyện Pháo Hôi Gả Cho Nàng Tiên Sinh Tạ là ai?

Mạc Ương Ương: Nữ chính mắc bệnh hiểm nghèo, vừa bị đuổi khỏi nhà họ Mạc.

Truyện Pháo Hôi Gả Cho Nàng Tiên Sinh Tạ có bao nhiêu nhân vật?

Truyện có 3 nhân vật được ghi nhận trong Wiki.

Bối cảnh truyện Pháo Hôi Gả Cho Nàng Tiên Sinh Tạ diễn ra ở đâu?

Các địa danh xuất hiện trong Pháo Hôi Gả Cho Nàng Tiên Sinh Tạ bao gồm: Khu dân cư Ngự Triều Uyển, Hạ Thành.